หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมัครสมาชิกแล้วสามารถโพสได้นะครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำนวน สุภาษิต คำพังเพยของไทย  (อ่าน 512 ครั้ง)
KaPonGZaYo
Newbie
*

พลังน้ำใจ0
ID Number: 475

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012 02:21:50 »

Permalink: สำนวน สุภาษิต คำพังเพยของไทย

ขอฝากเว็บไซท์ไว้ด้วยครับผม  ทำมาเพราะเล็งเห็นถึงความทุกยากสมัยเรียนครับ  ห้าๆๆ 
เว็บนี้เป็นเว็บเกี่ยวกับ สุภาษิต  คำพังเพย และสำนวนไทยต่างๆ ครับ  ลองเข้ามาชมได้ครับ
เว็บ สำนวน  สุภาษิต  และคำพังเพย 
รวบรวมสำนวน  สุภาษิต  คำพังเพยไว้อย่างมากมายและหลากหลายหมวดหมู่
สำหรับทำรายงานของนักเรียนนักศึกษา  และใช้อ้างอิงในเอกสารทางวิชาการต่างๆได้
และประชาชนทุกเพศทุกวันที่อยากจะศึกษาเกี่ยวกับ สำนวน สุภาษิต  คำพังเพยของไทย  ก็สามารถเข้ามาศึกษากันได้ครับ
มีรูปภาพประกอบบทความ  ทำให้สามารถเข้าใจได้มากขึ้น  ฝากไว้ด้วยครับ
http://www.xn--42cg2ebu1gf9iye.com/

หน้า: [1]
  พิมพ์